Tháng 1
Lịch thi đấu
January FT HT
Khatoco Khánh Hòa
SHB Đà Nẵng
2
3
1
2
Becamex Bình Dương
Nam Định
2
1
1
1
TP Hồ Chí Minh
Hà Nội FC
2
1
0
1
Sài Gòn FC
SQC Bình Định
1
1
1
1
Rukinzo FC
BS Dynamic
Hoãn
CF Alondras
Coruxo FC
0
2
0
1
Union Criptanense
Atletico Cervantino 3
4
0
3
0
Nam Định
HAGL
1
1
1
1
Moralo CP
CD Miajadas
Hoãn
UB Lebrijana 1
San Fernando CD
0
0
0
0
Becamex Bình Dương
Khatoco Khánh Hòa
0
0
0
0
Merida AD
CD Coria
Hoãn
HAGL
Khatoco Khánh Hòa
2
1
0
1
Becamex Bình Dương 1
SHB Đà Nẵng
0
0
0
0
Al Teram (w) 1
Wadi Degla (w) 1
0
2
0
0
Al Tayaran (w) 2
Al Alaa (W) 2
11
0
5
0
Maadi Yacht Club (w) 1
Ahli Bank (W) 1
2
3
1
2
KMC FC
Lipuli FC
Hoãn
Mlada Boleslav
Pardubice
4
1
2
0
Mtibwa Sugar
Chipukizi FC 1
1
0
0
0
Young Africans FC 2
Jamhuri 1
0
0
0
0
Zlin 1
Blansko
4
1
0
0
Banik Ostrava
Prostejov
0
1
0
0
Sparta Praha
Chrudim
6
0
2
0
Brno
WSG Wattens
0
2
0
0
Dynamo Dresden
FK Baumit Jablonec
2
1
1
0
E.S.Beni Khalled
Stade Africain Menzel Bourguiba
Hoãn
Sparta Praha
Chrudim
2
0
2
0
Dream Star (W) 2
Ibom Angels (W) 2
3
2
1
1
FC Robo (w)
Pelican Stars (W) 1
5
1
3
1
SK Sigma Olomouc
Spartak Trnava
2
1
0
0
Malindi 3
Mlandege FC
0
0
0
0
SL Benfica
Sporting Braga
Hoãn
Sài Gòn FC
SHB Đà Nẵng
2
2
1
1
CFR Cluj
Gaz Metan Medias
1
1
0
0
Azam FC
Mlandege FC
1
1
1
0
FC Clinceni
SCM Argesul Pitesti
4
1
2
0
Lausanne Sports
Neuchatel Xamax
1
1
0
1
Al Tayaran (w) 1 2
Maadi Yacht Club (w) 1
1
0
1
0
Simba 1
Chipukizi FC 1
3
1
1
1
NK Rijeka 2
Fehervar Videoton 1
0
1
0
0
Teplice 1
Viktoria Zizkov
1
0
0
0
Young Africans FC 2
Namungo FC 2
1
0
1
0
Kingston City 1
Heidelberg United 1
2
1
2
1
St George City FA U20 1
A.P.I.A. Leichhardt Tigers Youth 2
2
0
1
0
Sutherland Sharks
Central Coast Mariners FC
2
0
1
0
St George City FA 1
A.P.I.A. Leichhardt Tigers 3
4
1
4
0
Nam Định
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
1
0
1
0
TP Hồ Chí Minh
An Giang
1
0
0
0
Pardubice
FK Graffin Vlasim
Hủy
Mezokovesd Zsory
Sajobabony Vegyesz
12
0
7
0
Gyirmot SE
Ujpesti TE
1
2
0
1
Soroksar
Dorogi FC
1
0
1
0
Dukla Praha
FK Baumit Jablonec
3
1
2
1
Basel
FC Thun 1
2
2
2
2
Sokol Dolna Zdana
MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas
1
1
0
1
Budapest Honved
ETO Gyori FC
1
0
1
0
Vysehrad
FK Prepere
Hoãn
SD Laredo
Racing B
1
0
1
0
SKF Sered
MFK Skalica
2
2
1
2
Podbeskidzie
Opava
1
0
1
0
Sonderjyske 1
FC Aarhus Fremad 2
6
0
3
0
FC Lugano
Chiasso
3
0
1
0
Diosgyor VTK
Debreceni VSC
1
0
1
0
Mlada Boleslav
FC Bohemians 1905
0
2
0
0
St.Polten
SK Vorwarts Steyr
2
1
0
0
Pecsi MFC
Paksi SE
1
3
0
0
Ilves Tampere
HJS Akatemia
4
0
4
0
Slaven Belupo Koprivnica 1
NK Orijent Rijeka 1
0
1
0
0
Lierse Kempenzonen
Anderlecht
Hoãn
MTK Hungaria FC
Zalaegerszeg TE
Hoãn
Zlin
Lisen 1
3
1
1
0
Zurich 1
FC Luzern
3
1
1
0
SV Ried 1
SKU Amstetten
2
0
2
0
Red Bull Salzburg
Gornik Zabrze
Hoãn
Spartak Trnava
Brno 2
0
1
0
1
Vaduz
Winterthur
2
3
1
0
FC Mariupol
Slovan Liberec
1
3
1
3
Budafoki MTE
Synot Slovacko
1
1
0
1
MFK Karvina 1
Fotbal Trinec
0
0
0
0
Jamhuri 1
Namungo FC
0
2
0
1
NK Osijek
Sturm Graz 3
2
3
0
2
FC Viktoria Plzen
Hradec Kralove
5
2
3
0
LASK Linz
Austria Wien
3
1
1
0
FC Wil 1900
St. Gallen 1
1
4
0
0
Rapid Wien
Lafnitz
2
1
2
1
Servette
Grasshoppers
Hoãn
WSG Wattens 1
SK Sigma Olomouc 1
1
1
0
1
Simba 4
Mtibwa Sugar 1
2
0
2
0
Medjimurje
NK Lokomotiva Zagreb
1
3
1
1
Schalke 04(Trẻ)
Preuben Munster
3
2
2
0
Sparta Praha
Ceske Budejovice
0
1
0
0
Genk
KVSK Lommel
Hủy
Banik Ostrava
Lisen
2
0
2
0
Stade Africain Menzel Bourguiba 5
AS Kasserine 2
0
0
0
0
AS Marsa 1
E.S.Beni Khalled 1
2
0
0
0
Istra 1961 1
HNK Sibenik
2
0
0
0
Fehervar Videoton 2
Sturm Graz 3
1
3
0
2
Azam FC
Malindi
1
0
0
0
FK Drita Bogovinje
KF KEK
2
2
2
0
Young Africans FC 2
Azam FC 2
1
1
0
0
Simba
Namungo FC 3
2
1
2
0
NK Opatija 2
Gorica 2
2
4
0
2
Budafoki MTE
FC Koper 1
0
2
0
1
Hajduk Split 1
NK Solin 1
3
2
2
0
Zorya 2
Rakow Czestochowa 4
2
2
0
0
NK Orijent Rijeka 2
Fehervar Videoton 1
2
6
1
3
SV Ried 1
FC Wacker Innsbruck
2
2
0
0
TSV Hartberg
FC Blau Weiss Linz
4
2
2
1
Young Boys
Chiasso 1
4
1
2
0
Pamplemousses 2
EBRRMR 1
2
1
1
0
Benin
Togo
0
0
0
0
SV Wienerberger
Rapid Vienna (Trẻ)
Hoãn
Navbahor Namangan
FK Andijon
1
0
0
0
Rydalmere Lions FC
Central Coast Mariners FC
Hoãn
MTK Hungaria FC
Vasas
Hoãn
Budapest Honved
Ujpesti TE
3
2
1
2
Medjimurje 1
HNK Sibenik 1
0
5
0
2
FC Superfund Pasching
LASK Linz
4
4
1
2
Kapfenberg Superfund
NK Mura 05
1
5
1
2
Radnik Surdulica
FK Dubocica 2
1
1
0
0
Budaorsi SC
Paksi SE
0
8
0
4
Wisla Krakow 1
Podhale Nowy Targ
5
0
2
0
FK Senica
Sport Podbrezova
1
4
0
4
SKF Sered
ZTS Dubnica
Hoãn
Bodajk FC Siofok
Zalaegerszeg TE
0
0
0
0
Kazincbarcika
Varda SE
0
2
0
2
Saint Gilloise
Genk
4
4
2
1
AS Kasserine 3
E.S.Beni Khalled 2
3
1
3
1
NK Varazdin
Rudes
4
0
1
0
Nyiregyhaza
Paksi SE
4
3
1
2
Servette
Stade Ouchy
Hoãn
Stal Mielec
CSKA Sofia
0
0
0
0
Ujpesti TE
ETO Gyori FC
0
3
0
1
Mezokovesd Zsory
Dorogi FC
4
0
3
0
Aarau
Basel
0
5
0
2
Grasshoppers
FC Luzern
Hoãn
MSK Zilina 1
Podbeskidzie
1
2
0
1
Istra 1961 3
NK Lokomotiva Zagreb 4
1
0
1
0
NK Rijeka 1
Gorica 1
3
0
2
0
Puskas Akademia Fehervar
Csakvari TK
1
1
0
0
TSV Hartberg
SKU Amstetten
3
0
3
0
Cracovia Krakow
Puszcza Niepolomice 1
3
1
1
1
Algeciras
Ferencvarosi TC 1
1
3
1
1
Rozwoj Katowice
Start Sierakowice
Hoãn
Hlucin
Dolni Benesov
Hoãn
Young Africans
Simba
0
0
0
0
Young Africans FC 1
Simba FC 2
0
0
0
0
Rapid Wien
Rapid Vienna (Trẻ)
2
1
0
0
Sokol Dolna Zdana
Liptovsky Mikulas
Hoãn
Sonderjyske
Odense BK
1
1
0
0
Dinamo Zagreb 2
Fehervar Videoton 1 3
2
1
1
1
Lokomotiv Plovdiv
FC Maritsa Plovdiv
3
1
1
0
Jagiellonia Bialystok
Zaglebie Lubin
2
1
0
0
AC Horsens 1
Skive IK 1
2
2
1
0
FC Neftci Baku 1
Keshla FK 2
4
3
2
0
Bandirmaspor
Lech Poznan
0
1
0
1
FC Kobenhavn
Hvidovre IF
2
2
1
1
Gorica 1
Dinamo Zagreb II 3
2
1
2
0
Lechia Gdansk 2
Sokol Ostroda 2
3
0
2
0
TPS Turku
Ilves Tampere
1
7
1
4
Sandecja
Odra Wodzislaw
Hoãn
Litex Lovech 1
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 2
1
0
1
0
Piast Gliwice 2
Zorya 3
2
1
1
0
Aarhus AGF 1 2
Viborg 2
2
2
0
1
NK Osijek
FC Koper 1
1
2
1
0
Domzale 1
ASK Bravo Publikum 1
3
0
2
0
Legia Warszawa
Emirates Club
Hủy
Royal Antwerp FC
KVSK Lommel
Hoãn
FC Thun
Lausanne Sports
1
3
0
0
NK Rijeka 2
Dafuji cloth MTE 1
4
2
3
0
Pogon Szczecin
Warta Poznan
0
2
0
0
Rapid Wien 1
FC Trenkwalder Admira 1
3
1
2
1
Austria Wien(Trẻ)
Grazer AK
2
2
1
0
Vaduz
FC Dornbirn
5
1
1
0
Futsal F.C.Barcelona
Prishtina Futsal
9
2
0
0
Hills Brumbies
Blacktown City Demons 2
1
4
0
2
Sutherland Sharks U20
St.George Saints U20
Hoãn
Navbahor Namangan
FK Andijon 3
2
0
1
0
Blacktown Spartans
Rydalmere Lions FC
2
2
2
2
Sydney University
Marconi Stallions 1
0
5
0
1
Kuruvchi Bunyodkor
Oktepa
3
2
2
2
Neftchi Fargona
Kuruvchi Kokand Qoqon
0
1
0
0
Sutherland Sharks
St George Saints
0
0
0
0
Vĩnh Long
An Giang
1
0
0
0
CSM Ramnicu Sarat
Gloria Buzau
1
3
1
1
Olsztyn OKS 1945
Huragan Morag
6
2
1
0
Ujpesti TE
Szegedi AK
Hoãn
Samford Rangers
Surfers Paradise
1
1
0
1
Etar Veliko Tarnovo
Spartak Pleven
3
0
1
0
NK Medimurje Cakovec
Istra 1961
2
1
0
0
MFK Ruzomberok
MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas
2
2
1
0
Skra Czestochowa
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
5
0
2
0
Sport Podbrezova 1
Sokol Dolna Zdana 1
4
1
2
0
Medjimurje
FC Astra Ploiesti 2
2
1
1
0
FC Artmedia Petrzalka
KFC Komarno
2
1
2
0
GKS Katowice
MKS Kluczbork
1
1
0
1
Bijelo Brdo
NK Osijek II
1
3
1
1
Slavoj Trebisov
FK Kosice
3
2
1
1
FC Mynai
Varda SE
0
1
0
1
Gyirmot SE
Zalaegerszeg TE
0
0
0
0
Vysehrad
Chrudim
2
3
2
0
Vysocina Jihlava
Sokol Zivanice
Hoãn
GKS Belchatow
Znicz Pruszkow
Hoãn
NK Osijek
Fehervar Videoton 1
2
2
1
0
Banik Ostrava B
Fotbal Trinec
2
0
1
0
Gornik Polkowice
Lechia Zielona Gora
3
1
1
0
Red Bull Salzburg
SK Vorwarts Steyr
6
0
1
0
B93 Copenhagen
FC Roskilde
1
1
1
1
FC Nordsjaelland 1
Helsingor 2
4
2
1
0
FK Senica
Lisen
2
1
1
0
Herfolge Boldklub Koge
Holbaek 1
2
0
2
0
Lyngby
HIK 1
5
2
4
1
Gawin Sleza Wroclaw 1
Miedz Legnica
4
4
3
1
Renova Cepciste
FK Drita Bogovinje
4
0
2
0
Chemik Police
Flota Swinoujscie
1
6
0
3
Bronshoj 1
AB Tarnby
0
0
0
0
Chemik Bydgoszcz
Sokol Kleczew
2
2
1
2
Widzew lodz 1
Elana Torun
1
2
0
2
Znicz Pruszkow
GKS Belchatow
2
0
1
0
FC Schaffhausen
FC St.Gallen U21
1
5
0
3
Naestved
B 73 Slagelse
2
1
0
0
Odra Opole
Polonia Bytom 1
3
2
0
2
Septemvri Sofia
CSKA 1948 Sofia
0
4
0
3
Vasas
DAC Dunajska Streda
1
2
1
0
FK Metalac Gornji Milanovac
Zemun 1
4
0
1
0
Slask Wroclaw
Novi Pazar
4
1
3
1
FC Sozopol
Cherno More Varna
1
4
1
2
LKS Nieciecza 1
Cracovia Krakow 1
0
2
0
0
FC Rapid Bucuresti 2
Odorheiu Secuiesc 1
4
1
1
0
Soroksar
Pecsi MFC
0
4
0
1
Beroe 1
Yantra Gabrovo 1
3
0
0
0
Fremad Amager
Avarta
3
0
0
0
Brondby
Kolding IF
1
2
0
0
Gorica
Tabor Sezana
2
1
1
1
Wisla Krakow 3
MSK Zilina
2
2
1
1
Randers FC
Esbjerg FB
5
3
1
1
Resovia
Hutnik Krakow
3
0
0
0
Young Boys
Stade Ouchy
5
1
3
0
SKF Sered
Dukla Banska Bystrica
2
2
0
1
NK Varteks Varazdin
Hrvatski Dragovoljac
4
0
1
0
NK Lokomotiva Zagreb 1
HNK Sibenik 1
1
1
1
0
Wigry Suwalki
Wisla Plock
0
2
0
2
SJK Seinajoki
FC Haka
1
2
0
1
Academy Pandev 1
Borec Veles 1
2
1
1
0
AC Oulu
RoPS Rovaniemi
2
0
0
0
NK Publikum Celje 3
NK Nafta 1
1
1
0
1
Slaven Belupo Koprivnica
Radnik Sesvete 1
2
4
2
2
Bytovia Bytow
Nielba Wagrowiec 1
2
0
0
0
Hajduk Split
NK Croatia Zmijavci
1
1
0
1
Puskas Akademia Fehervar
Ujpesti TE
5
0
3
0
FC Nitra
MSK Puchov
2
1
1
1
Servette
Neuchatel Xamax
Hoãn
Slask Wroclaw II
Stal Brzeg
3
2
1
0
U21 Anderlecht
Saint Gilloise
0
1
0
1
Gornik Leczna
Stal Rzeszow
1
2
1
0
FC Liefering
WSG Wattens
Hoãn
SV Ried
FC Superfund Pasching 1
3
1
3
1
MFK Ruzomberok
Odeva Lipany
Hoãn
FC Wil 1900
Zurich
Hoãn
St.Polten 1
FC Blau Weiss Linz 1
0
1
0
1
Red Bull Salzburg
SKU Amstetten
6
0
1
0
TSV Hartberg
SG Austria Klagenfurt
1
3
0
1
FC Mariupol
Rakow Czestochowa
2
2
1
1
Lahti
Ekenas IF Fotboll
3
1
0
0
Basel
Chiasso
Hoãn
Diosgyor VTK
Mezokovesd Zsory
3
2
0
2
NJS
PK-35
Hoãn
St. Gallen
Rheindorf Altach
2
0
1
0
LASK Linz
Lafnitz 2
5
0
3
0
Grasshoppers
Lustenau Áo
3
2
1
0
Young Boys
Aarau
3
2
3
0
SC Weiz
Grazer AK
Hoãn
Puskas Akademia Fehervar
Szombathelyi Haladas
3
0
1
0
MTK Hungaria FC
Budapest Honved
0
1
0
1
Sally Tas 2
Majestic FC 1
1
0
0
0
Lokomotiv Tbilisi
Gareji Sagarejo
8
0
5
0
Vejle 2
FC Aarhus Fremad 1
3
1
0
1
Zaglebie Lubin 1
Partizan Belgrade
1
2
1
1
FC Gomel
FC Belshina Babruisk
2
1
1
0
FK Napredak Krusevac
Stal Mielec
0
1
0
0
Slaven Belupo Koprivnica 1
HNK Cibalia
4
3
1
1
Zurich
Winterthur
1
1
1
0
NK Opatija
FK Backa Backa Palanka
1
3
0
2
Ferroviario Maputo 1
UD Songo 1
0
0
0
0
Jagiellonia Bialystok
Radnicki Nis
3
0
1
0
Baltika 1
Cukaricki
2
0
1
0
Dinamo Moscow
Lech Poznan
0
2
0
2
Arsenal Tula
Backa Topola
0
0
0
0
SC Kriens
FC Luzern
Hoãn
Ostersunds FK
Ferencvarosi TC
Hoãn
Sturm Graz
Kapfenberg Superfund
3
0
2
0
Dinamo Vranje
FK Dubocica 1
1
3
0
3
Lokomotiv Plovdiv
Atletik Kuklen
2
0
1
0
Austria Wien 1
SV Horn
8
0
5
0
Legia Warszawa 1
Dynamo Kyiv
2
0
2
0
Krylya Sovetov Samara 1
Spartak Subotica
4
1
0
0
Jagiellonia Bialystok
KF Ballkani
1
2
0
0
KF Gunilla Hei 1
FC Struga Trim Lum 1
3
3
1
1
FC Superfund Pasching
St.Martin IM Muhlkreis
Hoãn
Kuruvchi Bunyodkor 3
Kuruvchi Kokand Qoqon 3
2
2
1
0
Đắk Lắk
Than Quảng Ninh
1
1
0
1
Rochedale Rovers 1
Surfers Paradise
1
4
0
4
Pirin Blagoevgrad
Marekh
5
1
2
1
FC Saburtalo Tbilisi
FC Shevardeni 1
3
0
1
0
Teplice
Plzen B
2
0
0
0
FK Senica 1
Blansko 1
2
1
0
1
Lechia Gdansk
Olimpia Grudziadz
9
1
4
0
Aarhus AGF
Midtjylland
0
2
0
1
Kabel Novi Sad
Zlatibor Cajetina
1
1
0
1
Wisla Plock
Motor Lublin
2
1
0
0
MFK Ruzomberok 1
Dukla Banska Bystrica
2
4
2
1
NK Varazdin
Inter Zapresic
2
0
0
0
KF Drenica Skenderaj
KF Gunilla Hei
1
3
1
0
Lou Gansike Sol
Vojvodina
2
2
1
1
NK Olimpija Ljubljana 3
Podbeskidzie 1
0
2
0
1
FC Terek Groznyi
KF Arberia
3
1
0
0
FK Chayka K-SR 1 3
Krylya Sovetov Samara 4
3
4
2
1
Slask Wroclaw
Olimpic Donetsk
2
2
1
0
SV Leobendorf
SC Retz
Hủy
AC Horsens
Middelfart
4
0
3
0
Fola Esch
Rodange 91 1
2
0
1
0
FK Khimki
Septemvri Sofia
1
1
1
0
BATE Borisov
Neman Grodno
1
4
1
3
Svay Rieng FC 3
Visakha FC 2
1
2
1
0
FK Metalac Gornji Milanovac
Borac Cacak
3
0
1
0
Soroksar
Vasas 2
1
2
0
0
FC Nitra
FC STK 1914 Samorin
2
4
1
4
Stoke City XI
Port Vale XI
Hoãn
FK Isloch Minsk 2
FC Minsk
1
5
0
3
Algeciras 1
FK Rostov 2
1
5
0
1
FC Hebar Pazardzhik
FC Maritsa Plovdiv
3
0
2
0
Zaglebie Sosnowiec 1
Wisla Krakow 1
2
2
0
1
Radnik Sesvete 3
Kustosija 1
2
0
0
0
Pogon Siedlce
Znicz Pruszkow
Hủy
FC Voluntari II
Farul Constanta
Hoãn
Silkeborg IF 2
Sonderjyske
3
5
0
1
Slavia Mozyr
Shakhter Soligorsk II
1
1
0
1
FC Dobrudzha 1 1
Botev Vratsa 1 1
1
3
1
1
FC Kobenhavn
Helsingor
3
2
1
1
Belasitsa Petrich
Sportist Svoge 1
1
2
1
0
Beroe
Etar Veliko Tarnovo 1
0
1
0
0
Zemplin Michalovce
MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas
Hoãn
Randers FC 1
Aalborg BK 1
3
1
0
0
SKF Sered 1
Sport Podbrezova
1
4
1
3
Borec Veles 1
Rabotnicki Skopje 1
1
1
0
1
Bijelo Brdo 2
HNK Cibalia 4
1
2
1
1
SKA Energiya
Krasnodar III
2
0
2
0
ASK Bravo Publikum
NK Aluminij
1
1
0
0
Cukaricki
Slovan Bratislava
Treo
FC Mariupol
Rakow Czestochowa
Treo
Botev Plovdiv
FK Gigant Saedinie
7
0
4
0
FC Nitra
Fotbal Trinec
Hoãn
MSK Zilina 1
Sokol Dolna Zdana 1
2
0
1
0
NK Opatija
Hrvatski Dragovoljac
2
3
1
2
FC Koper
FK Backa Backa Palanka
1
1
0
1
GKS Jastrzebie
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
4
1
0
0
Domzale 1
Levski Sofia 1
2
1
0
1
Novi Pazar
Sileks
1
0
0
0
Radnik Surdulica
FK Khimki
3
4
1
4
Ludogorets Razgrad
Backa Topola
2
1
2
1
Cracovia Krakow 1
GKS Katowice
1
2
0
1
Widzew lodz
Pogonmazovik
3
1
0
1
Alania Vladikavkaz
Radnicki 1923 Kragujevac
5
3
2
1
Stal Mielec
PFK Montana
1
1
1
0
Slavia Sofia
Krylya Sovetov Samara
1
6
1
3
Cambodia Tiger FC 5
Tiffy Army FC 2
1
0
0
0
Angkor tiger FC
National Defense Forces
1
0
0
0
KF Drita Bogovine
Jagodina 3
2
2
1
0
Scolar Resita 1
ASU Politehnica Timisoara 1
3
1
1
0
Odense BK
Esbjerg FB 1
4
1
2
0
Lech Poznan
FK Rad Beograd
0
0
0
0
Piast Gliwice
Proleter Novi Sad 2
4
1
2
1
Strumska Slava 4
Ludogorets Razgrad II 1
1
2
1
0
Partizan Belgrade
Rubin Kazan 2
2
5
0
3
Belasica Strumica
FK Tikves Kavadarci
2
3
0
3
Zenit St.Petersburg
Riga FC
4
0
2
0
Dynamo Kyiv
Shakhter Soligorsk
2
0
0
0
Legia Warszawa
Krasnodar FK
0
0
0
0
FC Mariupol
Kyzylzhar Petropavlovsk
4
0
3
0
FK Napredak Krusevac
Alania Vladikavkaz
0
1
0
1
FC Shakhtar Donetsk 1
Lech Poznan
1
1
0
0
Jagiellonia Bialystok
Rotor Volgograd
1
1
1
1
Dinamo Moscow 1
Rakow Czestochowa
2
0
1
0
Stal Mielec
CSKA 1948 Sofia
2
1
1
0
NK Istra 1961 Pula II
Dinamo Vranje
Hoãn
Spartak Subotica
Dnipro-1
1
1
1
0
Nữ Manaus
Ulbra
5
0
4
0
Etimesgut Belediye Spor
FC Tom Tomsk
1
0
1
0
Sandecja 1
Podhale Nowy 1
4
0
1
0
Dandenong Thunder
Altona Magic 2
1
0
1
0
Cukaricki
NK Maribor
1
0
1
0
Petrolul Ploiesti
Dunarea Calarasi
2
1
2
0
Brisbane Athletic
Mount Gravatt Hawks
2
4
1
1
Odra Opole
Puszcza Niepolomice 2
1
2
1
0
Pirin Blagoevgrad 3
Tsarsko Selo 2
1
0
1
0
Kolding IF
Randers FC 1
2
2
1
2
Warta Poznan 2
Widzew lodz 1
3
1
2
0
FK Krasnodar II
Ural S.r.
1
3
0
1
Elfsborg
Hacken
3
0
0
0
Zaglebie Lubin
Arda
3
1
2
0
Fremad Amager
Lyngby
1
4
0
2
Sport Podbrezova
Slavoj Trebisov 1
3
0
0
0
MFK Ruzomberok
Partizan Bardejov
3
0
1
0
KF Gunilla Hei
Decic Tuzi
1
0
1
0
Spartak Pleven
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
2
3
2
2
Vojvodina
NK Mura 05
1
5
1
2
Baltika
FK Vozdovac Beograd
2
0
1
0
FC Superfund Pasching
SG Austria Klagenfurt
0
1
0
1
Kapfenberg Superfund
NK Nafta
4
1
1
1
Slask Wroclaw
Crvena Zvezda
0
4
0
2
FC Tom Tomsk
KF Llapi
2
0
0
0
Lechia Gdansk 1
Wisla Plock 1
2
0
2
0
FC Nordsjaelland
Viborg
2
1
0
0
FC Liefering
SKU Amstetten 1
0
1
0
0
Pogon Szczecin
Arka Gdynia
2
2
0
1
Domzale 1 1
NK Orijent Rijeka 2
3
3
2
1
Mladost Lucani
Gazovik Orenburg
3
2
1
1
Crvena Zvezda
Slask Wroclaw 1
4
0
2
0
Ajman Club
Dynamo Kyiv
Hoãn
Austria Wien(Trẻ)
Rapid Vienna (Trẻ)
1
1
1
1
SV Spittal
SG Austria Klagenfurt
Hoãn
Raufoss
Skeid Oslo
Hoãn
Notodden FK
Fram Larvik
Hoãn
F91 Dudelange
US Mondorf-les-Bains
2
0
1
0
Vrgorac
Uspinjaca
Hoãn
Sydney United
St George Saints
4
0
4
0
SD Raiders FC
Camden Tigers SC
3
1
0
0
Blacktown Spartans
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
2
1
1
0
Gold Coast Knights
Peninsula Power
2
3
1
2
Shakhter Soligorsk U19
Shakhter Soligorsk II
1
3
0
1
Rydalmere Lions FC
Spirit FC
0
1
0
1
Yenisey Krasnoyarsk
Tambov
2
1
1
0
Lisen
Vysocina Jihlava
1
1
1
0
Dinamo Briansk
FK Forte Taganrog
2
1
2
1
AFC Progresul Spartac Bucuresti 2
FC Rapid Bucuresti 1 2
0
2
0
1
Arsenal Tula Youth
FK Khimik Novomoskovsk
2
1
2
1
FK Forte Taganrog
Dinamo Briansk
1
2
1
2
Helsingor
HIK
Hoãn
Jiskra Usti nad Orlici
Chrudim
Hoãn
Prostejov
Unicov
Hoãn
FC Wacker Innsbruck
FC Dornbirn
Hoãn
NK Solin 2
NK Dugopolje 1
2
3
0
1
Bytovia Bytow
Gwardia Koszalin
1
1
1
0
GKS Belchatow
Skra Czestochowa
2
2
0
0
Dalum
Naesby BK
1
0
0
0
Wisla Krakow
LKS Nieciecza 3
2
1
1
1
Wisla Krakow
Spartak Trnava
Hoãn
Brisbane Roar FC Am
Brisbane Wolves
Hoãn
Sardice
Slovan Rosice
Hoãn
Sokol Lanzho
SC Znojmo
Hoãn
MRKS Czechowice Dziedzice
Rekord II Bielsko-Biala
4
2
1
0
GKS Tychy
Fotbal Trinec
5
1
2
0
Resovia
Siarka Tarnobrzeg
2
0
0
0
Chrobry Glogow 1
Gornik Polkowice 1
2
1
1
1
Sokol Dolna Zdana
FK Puchov
3
0
2
0
FAC Team Fur Wien
SV Horn 1
7
5
7
0
Gyirmot SE
Csakvari TK 1
1
0
1
0
Polonia Bytom
KS Wieczysta Krakow
2
3
2
1
Ripensia Timisoara 2
CS Avantul Periam 1
8
1
2
0
Debreceni VSC
Kazincbarcika
4
0
4
0
Miedz Legnica
MKS Kluczbork
7
0
4
0
ZTS Dubnica
SKF Sered
1
0
1
0
Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1
Wigry Suwalki 3
2
2
2
2
FC Dobrudzha 1 3
Cherno More Varna
0
1
0
0
Lafnitz
Trenkwalder Admira(Trẻ)
Hoãn
NK Osijek II
HNK Cibalia
4
3
0
0
FK Senica 2
FC STK 1914 Samorin
5
5
1
2
MSK Zilina B
Dukla Banska Bystrica
2
3
0
3
FC Gomel
Slavia Mozyr
1
1
1
0
Holbaek
KFUM Roskilde
1
2
1
2
Olimpia Elblag 1
Radunia Stezyca 1
0
0
0
0
Widzew lodz 1
Polonia Warszawa 2
2
1
0
0
Levski Sofia 3
Podbeskidzie 1
1
0
1
0
NK Dubrava Zagreb 1
Radnik Sesvete 1
5
3
4
1
B93 Copenhagen 1
Herfolge Boldklub Koge
0
2
0
0
Olsztyn OKS 1945
Pogonmazovik
4
1
2
0
Hillerod Fodbold
Skovshoved 6
4
0
2
0
Samgurali Tskh
FC Shukura Kobuleti
Hoãn
Ruch Radzionkow
Polonia Nysa 1
2
0
1
0
Ruch Chorzow
Slask Wroclaw II
5
0
3
0
Sokol Ostroda
Jeziorak Ilawa
6
4
2
2
Naestved
Bronshoj
1
2
1
1
Radomiak Radom 1
Stal Rzeszow 1
3
1
2
0
VSK Arhus
Thisted FC
2
1
0
0
Hutnik Krakow 1
GKS Jastrzebie
3
1
3
0
Litex Lovech 1
Yantra Gabrovo 1
2
0
1
0
Middelfart
Fredericia 1
1
3
1
3
Slovan Bratislava
Gornik Zabrze
2
2
2
0
Lokomotiv Sofia 1 3
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 2
0
0
0
0
Elana Torun
Olimpia Grudziadz
1
4
1
3
LKS Czaniec
Goral Zywiec
2
5
0
5
FK Slavoj Vysehrad
FK Graffin Vlasim
2
4
2
2
Beroe 2
Lokomotiv Plovdiv 1
0
3
0
2
Bregalnica Stip
Pehchevo
1
1
0
0
KaaPo[Kaarinan Pojat]
Ekenas IF Fotboll 1
2
1
1
0
FK Kozuv
Vardar Negotino
2
2
0
0
Lahti
Honka
0
1
0
1
FK Metalac Gornji Milanovac
FK Zarkovo 1
5
0
2
0
Radnicki Nis
FC Inhulets Petrove
2
1
0
0
Chertanovo Moscow
Indjija
1
2
1
1
Belasica Strumica
FC Plackovica 1
3
0
0
0
BK Frem
Vanlose IF
2
0
1
0
Botev Plovdiv 1
Etar Veliko Tarnovo 3
2
1
1
1
Cracovia Krakow
MSK Zilina 1
3
2
2
1
Gorica 1
Radomlje 1
3
1
1
1
Botev Vratsa
Chernomorets Balchik
2
0
2
0
Korona Kielce
Zaglebie Sosnowiec
1
0
0
0
FK Napredak Krusevac
FC Tom Tomsk
Hoãn
First Vienna FC
Rapid Vienna (Trẻ)
4
7
2
3
Huanamo
Halmstads
1
3
1
2
Debreceni VSC
DEAC
0
1
0
0
Borec Veles
FK Kadino
3
2
3
1
Macva Sabac 2
Sloboda
1
0
0
0
Ilves Tampere
SJK Seinajoki
5
3
3
2
KuPS
AC Oulu
2
0
0
0
Nữ SC Sand
Nữ Basel
3
0
0
0
KTP Kotka
PK-35
2
1
1
0
Grazer AK
FC Blau Weiss Linz 1
0
1
0
1
Gornik Leczna
Pogon Siedlce
3
0
2
0
DAC Dunajska Streda 2
ETO Gyori FC 1
3
0
0
0
FK Kosice
Zemplin Michalovce
0
3
0
1
Aarhus AGF
Brondby
2
1
0
1
FC Koper 1
Tabor Sezana 1
2
0
0
0
Rabotnicki Skopje
FK Teteks Tetovo
2
0
0
0
FK Buducnost Podgorica
KOM Pô-gô-ri-xa
4
1
2
1
Backa Topola
Olimpic Donetsk
2
3
1
2
FK Javor Ivanjica
FK Loznica
3
1
1
1
Klubi 04
Gnistan
0
2
0
2
NK Opatija
Kustosija
2
1
1
1
Swit Skolwin 1
Hutnik Szczecin
3
1
2
0
NK Olimpija Ljubljana
FK Backa Backa Palanka
2
0
0
0
FUS Fath Union Sportive Rabat 1
SCCM Chabab Mohamedia
1
3
0
1
Mladost Zdralovi
NK Zagorec Krapina
Hoãn
Radnik Surdulica
Dinamo Tbilisi
1
0
1
0
FC Superfund Pasching
SK Vorwarts Steyr
0
2
0
1
Arsenal Tula
Novi Pazar
1
0
0
0
FC Shakhtar Donetsk
Ludogorets Razgrad
2
2
1
0
Kolos Kovalyovka
Sileks
2
1
0
0
Lokomotiv Moscow
Atletico Mancha Real
4
1
1
0
Velez CF
Lokomotiv Moscow 1
1
4
0
1
HJK Helsinki
FC Haka
1
0
1
0
BATE Borisov 2
FK Isloch Minsk
4
3
1
2
Pakhtakor Tashkent
Zenit St.Petersburg
0
3
0
2
Rubin Kazan
PFC Sochi
3
2
1
2
Fakel Voronezh
FK Rad Beograd
1
1
1
1
FC Saburtalo Tbilisi
Lokomotiv Tbilisi 2
1
1
1
1
Kolding IF
AC Horsens 1
1
1
1
0
Rodina Moskva
FK Znamya Noginsk
Hoãn
Renova Cepciste
Jagodina
2
1
1
1
Jammerbugt
Vendsyssel
Hủy
Chojniczanka Chojnice
Nielba Wagrowiec
3
1
2
0
Szombathelyi Haladas
Szolnoki MAV FC
1
1
0
1
Midtjylland
Aalborg BK
3
1
2
0
Nordsjaelland (w)
HB Koge (w)
0
3
0
0
KF Arberia
Academy Pandev
1
1
0
0
Pobeda Prilep
FK Napredok
Hoãn
Silkeborg IF
Vejle
0
1
0
1
JIPPO
MP Mikkeli
2
0
1
0
Zenit St.Petersburg
Shakhter Soligorsk
2
0
2
0
Neftekhimik Nizhnekamsk
Proleter Novi Sad
1
5
0
2
Nữ Bayer Leverkusen
Nữ Werder Bremen
3
2
1
1
Rukh Vynnyky
Kyzylzhar Petropavlovsk
3
1
1
1
Jordan
Dynamo Kyiv
0
0
0
0
Jaro
SJK Akatemia
2
0
0
0
Costa do Sol Maputo
Incomati Xinavane 2
0
1
0
1
GKS Katowice
LKS Goczalkowice Zdroj
4
1
1
0
FK Khimki
NK Publikum Celje
1
3
0
0
PFC Oleksandria
FK Makedonija Gjorce Petrov
4
1
2
0
Spartak Subotica
Olimpic Donetsk
0
3
0
1
FK Rostov
Ostersunds FK
1
0
1
0
IFK Mariehamn 1
PIF Parainen
4
0
1
0
FK Vozdovac Beograd
Kolos Kovalyovka
0
2
0
0
Caucaia CE
Campo Grande CE
Hoãn
Furia Roja Jesus Maria
Chapulineros
Hoãn
Mladost Lucani
PFK Montana
2
1
1
0
Partizan Belgrade
Desna Chernihiv
1
0
0
0
CSKA Sofia 1
Strumska Slava 2
4
0
2
0
Slavia Sofia
Vojvodina
0
1
0
0
Talento y Vida 3
Ferrovalvulas FC 1 4
1
1
0
0
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa
Crvena Zvezda
0
1
0
1
FK Khimki
Arda
Hoãn
Spartak Subotica
FC Torpedo Moscow 1
0
5
0
2
Dnipro-1
Cukaricki
2
0
2
0
Sol de Oriente 2
E.D.P IND. Medellin 2
0
0
0
0
Liga Dep. Universitaria Quito
CA Fenix
Treo
Sutherland Sharks U20
St.George Saints U20
Hoãn
FC Shakhtar Donetsk
Sileks
4
1
0
1
Dinamo Briansk
Stavropolye-2009
1
2
1
2
Tsarsko Selo 2
Sportist Svoge
3
0
2
0
FK Ohrid 2004
Jagodina
2
0
0
0
Esbjerg FB 1
Vejle 1
0
0
0
0
Odense BK 2
Randers FC 4
0
1
0
1
ACS Poli Timisoara
Pandurii
Hoãn
Helsingor 1
Lyngby 3
1
0
1
0
ASU Politehnica Timisoara
Luceafarul Oradea
3
2
0
1
Renova Cepciste
FK Drita Bogovinje
Hoãn
FK Shkupi
Zenit-2 St.Petersburg
Hoãn
Etar Veliko Tarnovo
FC Zagorets
1
3
1
1
Rotor Volgograd
NK Mura 05
2
1
0
1
Sandecja
Sokol Sieniawa
2
0
1
0
Novi Pazar
Slovan Bratislava
1
1
0
0
FK Javor Ivanjica
IMT Novi Belgrade
2
1
0
1
FC Struga Trim Lum 1 1
Pelister Bitola 1 1
3
2
1
2
FK Napredak Krusevac
Dinamo Tbilisi
PFC Oleksandria
CSKA 1948 Sofia
Radnicki Nis
Akron Togliatti
FK Shkendija 79
Lou Gansike Sol
1
1
1
1
FK Chayka K-SR
Prishtina
KF Arberia
FC Mynai
Hoãn
Hvidovre IF
HIK
Avarta
B93 Copenhagen
Vocklamarkt
FC Blau Weiss Linz
SV Wienerberger
Wiener Sportklub
Hoãn
Nữ SC Freiburg
Nữ Basel
F91 Dudelange
Swift Hesperange
GKS Belchatow
Lechia Tomaszow Mazowiecki
FC Rapid Bucuresti
Universitaea Cluj
Vihren Sandanski
Pirin Blagoevgrad
GKS Tychy
GKS Katowice
Chrobry Glogow
Miedz Legnica II
FC Kobenhavn
Aarhus AGF
Sonderjyske
AC Horsens
NK Dubrava Zagreb
Hrvatski Dragovoljac
Chojniczanka Chojnice
Bytovia Bytow
Renova Cepciste
Rabotnicki Skopje
Borec Veles
FK Teteks Tetovo
Krasnodar FK
Riga FC
Yenisey Krasnoyarsk
Chernomorets Novorossiysk
Aalborg BK
Lyngby
Dukla Banska Bystrica
Sokol Dolna Zdana
FK Drita Bogovinje
FK Sloga 1934 Vinica
Vlazrimi Kicevo
Pobeda Prilep
FK Makedonija Gjorce Petrov
FC Inhulets Petrove
FK Metalac Gornji Milanovac
Radnicki 1923 Kragujevac
Radomiak Radom
Motor Lublin
Odense BK
Herfolge Boldklub Koge
Belasica Strumica
FK Kozuv
Brann
Sotra
Zemplin Michalovce
Slavoj Trebisov
Slavia Sofia
Irtysh 1946 Omsk
Jablonec B
Slavia Prague B
Lisen
FC Artmedia Petrzalka
NK Opatija
Radnik Sesvete
Krasnodar FK
Shakhter Soligorsk
Domzale
Gorica
MSK Zilina
Sport Podbrezova
Zenit St.Petersburg
Ural S.r.
Lokomotiv Moscow
Ostersunds FK
Iraq
Kuwait
Legia Warszawa
Olsztyn OKS 1945
SG Austria Klagenfurt
SC Weiz
Vysocina Jihlava
Vrchovina
Gwarek Tarnowskie Gory
MKS Slask Swietochlowice
Radomiak Radom
Orleta Radzyn Podlaski
Jeunesse Esch
FC Differdange 03
Yenisey Krasnoyarsk
Veles
FK Vozdovac Beograd
LKS Lodz
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa
Spartak Subotica
FC Nordsjaelland
Fremad Amager
Pelister Bitola
Jagodina
FC Lviv
Academy Pandev
FK Shkupi
FC Terek Groznyi
Midtjylland
Silkeborg IF
Kolding IF
Sonderjyske
SKA Energiya
FK Napredak Krusevac
FC Mariupol
Proleter Novi Sad
PFC Sochi
Cukaricki
FC Nordsjaelland
Naestved
Molde
Brattvag
Fredrikstad
Grorud IL
Panama
Serbia
Midtjylland
Esbjerg FB
FC Liefering
SG Austria Klagenfurt
FC Superfund Pasching
Grazer AK
Norrby IF
Hacken
Rapid Vienna (Trẻ)
SV Horn
Austria Wien(Trẻ)
SKU Amstetten
Lafnitz
FC Andelsbuch
Honefoss
Asker Fotball
Malmo FF
IFK Malmo FK
Vaxjo (w)
Nữ Kristianstads DFF
Skeid Oslo
Fram Reykjavik
Hradec Kralove
FC Nitra
Arka Gdynia
Olimpia Elblag
GKS Tychy
Ruch Chorzow
Hvidovre IF
Holbaek
FK Graffin Vlasim
Vysocina Jihlava
BK Frem
AB Kobenhavn
B93 Copenhagen
Skovshoved
Bronshoj
HIK
Domzale
FK Sarajevo
Thisted FC
Jammerbugt
AIK Solna
Vasalunds IF
IK Brage
Sandvikens IF
Sport Podbrezova
Zlate Moravce
Falkenbergs FF
Halmstads
Moss
KFUM Oslo
Norrby IF
FC Trollhattan
IK Sirius FK
Gefle IF
SJK Seinajoki
VPS Vaasa
Ilves Tampere
KTP Kotka
First Vienna FC
FC Blau Weiss Linz
Mjallby AIF
Landskrona BoIS
Helsingborg IF
Torns IF
Orebro
Degerfors IF
Wiener Sportklub
Lafnitz