2019-2020
Qualifying 1
Lịch thi đấu
Qualifying 1 FT HT
St Joseph's 3
Glasgow Rangers 2
0
4
0
0
Gzira United
Hajduk Split 2
0
2
0
1
CSKA Sofia
FK Mladost Podgorica 3
4
0
1
0
Jeunesse Esch 1
Tobol Kostanay 4
0
0
0
0
FC Pyunik
Shkupi 2
3
3
1
2
Ordabasy 2
Torpedo Kutaisi 2
1
0
0
0
FK Ventspils
Teuta Durres 2
3
0
1
0
Alashkert 2
FK Makedonija 2
3
1
1
0
KF Laci 2
Hapoel Beer Sheva 3
1
1
1
0
AEK Larnaca 2
CS Petrocub 7
1
0
1
0
Trans Narva 2
FK Buducnost Podgorica 1
0
2
0
1
FC Flora Tallinn
Radnicki Nis 2
2
0
0
0
KuPS 2
FK Vitebsk 2
2
0
0
0
Sabail 2
CS Universitatea Craiova 1
2
3
1
1
FK Trakai 1
KI Klaksvik 1
1
1
0
0
Balzan Youths 3
Domzale 2
3
4
2
1
MFK Ruzomberok 2
Levski Sofia 5
0
2
0
1
Brondby
Inter Turku
4
1
1
1
Liepajas Metalurgs 3
Dinamo Minsk 2
1
1
1
0
Speranta Nisporeni 1
FC Neftci Baku
0
3
0
2
Shakhter Soligorsk
Hibernians FC 3
1
0
0
0
Brann 1
Shamrock Rovers 2
2
2
2
1
Radnik Bijeljina 2
Spartak Trnava 3
2
0
1
0
Molde
Rây-kia-vích
7
1
4
0
Academy Pandev 2
Zrinjski Mostar
0
3
0
2
Kauno Zalgiris 3
Apollon Limassol FC 3
0
2
0
1
Maccabi Haifa
NK Mura 05 1
2
0
0
0
Dinamo Tbilisi 2
UE Engordany 6
6
0
2
0
Malmo FF
Ballymena United 2
7
0
3
0
Debreceni VSC
KS Perparimi Kukesi 6
3
0
0
0
Crusaders FC 5
B36 Torshavn 4
2
0
1
0
Fola Esch 2
Chikhura Sachkhere 3
1
2
1
0
NK Olimpija Ljubljana 4
Rigas Futbola skola 2
2
3
0
0
Connahs Quay Nomads FC 4
Kilmarnock
1
2
0
0
Steaua Bucuresti 1 2
FC Milsami 3
2
0
1
0
Europa FC 2
Legia Warszawa
0
0
0
0
DAC Dunajska Streda 2
Cracovia Krakow 1
1
1
1
1
Cukaricki 2
Banants 4
3
0
1
0
FK Zeta 1
Fehervar Videoton 2
1
5
1
3
Aberdeen 1
RoPS Rovaniemi 4
2
1
1
0
St. Patricks 1
IFK Norrkoping 2
0
2
0
0
Cork City 2
Progres Niedercorn 2
0
2
0
2
Cliftonville 3
FK Haugesund 1 2
0
1
0
1
NK Siroki Brijeg 3
FC Kairat Almaty 5
1
2
1
1
Budapest Honved 2
FK Zalgiris Vilnius 3
3
1
1
0
Breidablik 2
Vaduz 2
0
0
0
0
Stjarnan Gardabaer 1
Levadia Tallinn 2
2
1
1
0
Banants
Cukaricki
KI Klaksvik
FK Trakai
FK Mladost Podgorica
CSKA Sofia
Chikhura Sachkhere
Fola Esch
Tobol Kostanay
Jeunesse Esch
FC Kairat Almaty
NK Siroki Brijeg
FK Makedonija
Alashkert
Teuta Durres
FK Ventspils
Inter Turku
Brondby
Levadia Tallinn
Stjarnan Gardabaer
CS Universitatea Craiova
Sabail
RoPS Rovaniemi
Aberdeen
Rigas Futbola skola
NK Olimpija Ljubljana
Levski Sofia
MFK Ruzomberok
Dinamo Minsk
Liepajas Metalurgs
Zrinjski Mostar
Academy Pandev
Apollon Limassol FC
Kauno Zalgiris
FK Zalgiris Vilnius
Budapest Honved
Vaduz
Breidablik
Torpedo Kutaisi
Ordabasy
FC Milsami
Steaua Bucuresti
CS Petrocub
AEK Larnaca
Cracovia Krakow
DAC Dunajska Streda
FC Neftci Baku
Speranta Nisporeni
FK Haugesund
Cliftonville
UE Engordany
Dinamo Tbilisi
Progres Niedercorn
Cork City
Hapoel Beer Sheva
KF Laci
Fehervar Videoton
FK Zeta
B36 Torshavn
Crusaders FC
KS Perparimi Kukesi
Debreceni VSC
Hibernians FC
Shakhter Soligorsk
NK Mura 05
Maccabi Haifa
Hajduk Split
Gzira United
IFK Norrkoping
St. Patricks
FK Vitebsk
KuPS
Shkupi
FC Pyunik
Kilmarnock
Connahs Quay Nomads FC
Spartak Trnava
Radnik Bijeljina
FK Buducnost Podgorica
Trans Narva
Radnicki Nis
FC Flora Tallinn
Glasgow Rangers
St Joseph's
Ballymena United
Malmo FF
Domzale
Balzan Youths
Legia Warszawa
Europa FC
Rây-kia-vích
Molde
Shamrock Rovers
Brann