Tháng 7
Lịch thi đấu
July FT HT
FC Lokomotiv-Kazanka Moscow
FK Zenit Moskva
9
0
4
0
Nữ TNG Thái Nguyên
Nữ Son La
Hoãn
FK Rosich
Peresvet Podolsk
Hoãn
FC Express Moscow
Zorya Krasnoznamensk
Hoãn
Rossosh
Merion
Hoãn
Razvilka
Vikhr
Hoãn
MTE Mosonmagyarovar
Videoton FC II
Hoãn
Septemvri Sofia 1 1
Kariana Erden 1 2
1
1
0
0
Partizan Bardejov
MFK Kosice
1
8
1
2
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
Ludogorets Razgrad II
0
1
0
0
Septemvri Simitli
FC Hebar Pazardzhik
2
2
0
0
MRKS Czechowice Dziedzice
KP Beskid Skoczow
4
2
2
2
Chelmianka Chelm
Avia Swidnik
0
0
0
0
Jaszberenyi FC
Kecskemeti TE
2
3
1
1
Polonia Nysa 1
Orzel Zabkowice Slaskie 2
0
3
0
1
FK Kampina Stupino
Monolit
Hoãn
Unia Strzybnica
Ruch Radzionkow
Hoãn
Boleraz
Siladice
Hoãn
MKS Busko Zdroj
LKS Lagow
Hoãn
FC Pisek 1
Slavia Prague B 2
1
1
1
1
NK Dubrava Zagreb
NK Mladost Petrinja
0
1
0
0
FK Zeljeznicar 1
FK Velez Mostar 1
3
2
1
1
Tollereds IF (W)
Landvetter IF (w)
Hoãn
TEC 2 3
Sparta Nijkerk 1
4
2
4
1
Kon Tum 1
Fishsan Khanh Hoa
5
2
0
0
Veles
Znamya Truda
4
0
2
0
Volga Ulyanovsk
KamAZ
0
2
0
0
Khan-Uul 2
Khovd Western
0
4
0
3
FK Xayr Vahdat 2
Khosilot Parkhar
4
2
1
1
Shohmansur 1
Eskhata 2
0
4
0
2
FK Ravshan Zafarabad 3
Mokhir Yovon 3
2
2
1
2
Saroykamar
FC Barkchi
1
0
1
0
Irtysh 1946 Omsk
Rodina Moskva
1
1
0
1
Kheybar Khorramabad
Pas Hamedan
1
1
0
0
Nữ ZFK Breznica Pljevlja
Buducnost Podgorica (W)
Hoãn
Radnicki Sombor
Spartak Subotica
Hoãn
Breitenfelde
Su Riegersburg
Hoãn
Florida Tropics II 1 2
Sports Paradize Soccer Academy 2
1
2
1
1
Hellenic AC 1
University Azzurri FC 1
4
1
2
0
Venyukovo Chekhov
FC Peresvet-2 Domodedovo
Hoãn
Strogino Moscow
FC Tver
1
2
0
0
FC Hulbuk 1 3
Ravshan Kulob 3
1
2
1
2
FC Isfara 1
FC Panjshir
2
0
2
0
Boma Young FC
Cosmopolitans F.C.
Hoãn
Pan African
Mlate FC
Hoãn
FC Sioni Bolnisi 1
FC Gagra 2
0
1
0
0
Gyirmot SE
Monori SE
4
2
2
0
FK Krasnodar II
FK Chayka K-SR 4
1
1
0
1
FC Vsetin
Valasske Mezirici
0
0
0
0
Villacher SV
BSV Bad Bleiberg
Hoãn
OFK Titograd Podgorica (W)
FK Obilic Herceg Novi (W)
Hoãn
Kazlu Ruda FK Silas
Vilnius BFA B
Hoãn
KS Cyklon Rogoznik
Ks Orzel Bialy Brzeziny Slaskie
Hoãn
St. Anna am Aigen
SV Feldbach
3
1
1
0
Valmieras FK
FK Spartaks Jurmala
Hoãn
SC Schwaz 1
SV Fugen 1
3
1
2
0
SGP Oberlohberg
SuS 09 Dinslaken
Hoãn
SV Hausmannstaetten
SV Gossendorf Jaz
1
4
0
2
Futsal Dinamo
Uspinjaca
Hoãn
Sportivo Luqueno
12 de Octubre
Hoãn
Selwyn United 1
Nelson Suburbs
1
4
0
3
Celta Gunners 2
Celta USA 5
0
1
0
0
Clarence Zebras Reserves
Glenorchy Knights Reserves
2
1
0
1
Hobart Zebras
Glenorchy Knights FC 1
1
3
0
1
FK Metalac Gornji Milanovac
FK Takovo
3
1
1
0
MKS Kluczbork 1
Ruch Zdzieszowice 1
3
0
0
0
Septemvri Sofia
Septemvri Simitli
1
1
0
0
DSG Sele Zell 1
DSG Ferlach
3
2
0
0
Trzebinia Siersza
Jutrzenka Giebultow
0
3
0
1
Bodajk FC Siofok
Kozarmisleny SE
1
0
1
0
Lokomotiv Sofia
Sportist Svoge
1
0
0
0
PFK Montana
FC Hebar Pazardzhik
4
2
0
0
CS Mioveni
FC Rapid Bucuresti
Hoãn
Benesov
Plzen B
Hoãn
Slavia Prague B
FC Pisek
Hoãn
Partizan Bardejov
SK Milenium
6
2
3
1
MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas
Dolny Kubin
4
3
2
0
TeslaStropkov
MFK Snina 1
2
4
2
1
MFK Vranov nad Topou
Slavoj Trebisov
1
1
0
0
ETO Gyori FC
Lipot Pekseg
2
1
1
0
Slovan Rosice
Tj Sokol Lanzhot 1
2
2
2
0
Beskid Andrychow 1
MRKS Czechowice Dziedzice 2
0
0
0
0
Đại Liên Aerbin
Qingdao Hainiu
1
1
1
1
Atlantas Klaipeda 1 2
Babrungas
2
1
0
0
MTE Mosonmagyarovar 3
Papai Perutz 2
5
0
2
0
Ajax Lasnamae II
FK Teleois Tallinn 1
4
1
1
1
Blansko
Vyskov 1
2
0
1
0
KS Polonia Sroda Wlkp
Victoria Wrzesnia 2
1
2
1
2
Budafoki MTE
Pecsi MFC 2
2
0
1
0
Nữ Fart 1
Honefoss (w)
2
1
0
0
Anderlecht
Sporting Charleroi
0
1
0
0
JianYe Hà Nam
Shanxi Chang An Athletic FC
3
1
0
0
Guangzhou Evergrande Taobao FC
Quảng Châu RF
1
1
1
1
Sport Podbrezova 1
Salgotarjani Baratok TC 2
10
0
3
0
Kvik Halden
Baerum SK 1
2
1
0
0
St. Margareten/Ros
ATUS Ferach
2
9
1
7
FK Vidzgiris Alytus 2 4
Tera 2
0
2
0
0
Saint-Etienne
GFA Rumilly Vallieres
4
1
2
1
Cerro Porteno
FC Nacional Asuncion
2
2
1
0
KV Mechelen
Red Star Waasland-Beveren
Hủy
Fredrikstad 1
Fram Larvik 2
6
2
3
2
Varsenare
KV Oostende
0
7
0
3
Brattvag 4
Levanger FK 1 2
1
1
1
1
SV Deilinghofen Sundwig
TUS Neuenrade 3
6
1
2
0
Rotor Volgograd
Volgar Astrakhan
Hoãn
FK Khimki
Spartak Moscow II
3
0
1
0
Bryne
Vard Haugesund
1
0
0
0
Standard Liege
Kortrijk
3
2
1
0
Zulte Waregem
Cercle Brugge 1
2
2
0
2
FC Dobrudzha
PFC Nesebar
Hoãn
Strumska Slava 5
Kariana Erden 2
3
0
2
0
FK Buducnost Dobanovci 1
Radnicki Lukavac
4
0
2
0
Sloga Pozega 1 4
Borac Cacak 3
4
1
3
0
Usv Nestelbach 1
AK Liebherr GAK(Trẻ) 1
5
4
1
3
Hallwang 1
Salzburger AK 1914 1
3
2
1
1
HNK Cibalia
NK Osijek II
1
2
1
1
Gradina Srebrenik
FK Tuzla City
0
4
0
1
Lyonnais 1
Nice 1
1
0
1
0
FK Backa Topola 2
Indjija 1
1
1
0
1
Abaran CF 1 4
Mar Menor B 4
0
3
0
0
FC Dallas
New York City Football Club
Hoãn
Libertad Asuncion
Sol de America
1
0
0
0
FC Vion Zlate Moravce B 1
Rakytovce 2
4
2
2
1
Saturn Moscow
Znamya Truda
Hoãn
VMFD Zalgiris III
DFK Dainava Alytus B
Hoãn
ASKO Mittlern
FC Eisenkappel
0
2
0
0
SC Reken
SC 26 Bocholt
3
2
2
2
Nữ Stabaek 1
Nữ Amazon Grimstad 1
8
0
2
0
FK Arendal
Eidsvold TF
1
1
0
1
B36 Torshavn (W) 1 1
EBS/Skala (W) 2
4
1
4
0
Asker Fotball 3
Kjelsas IL 1
0
1
0
1
NSI Runavik (W)
HB Torshavn (W)
Hoãn
Nữ KI Klaksvikar
ÍF/Víkingur/B68 (W)
Hoãn
FC Torpedo Moscow
Veles
Hoãn
Gunnebo
Ankarsrums IS
Hoãn
Spartak Plovdiv
Rodopa Smolyan
Hoãn
Zlatibor Cajetina 1
Spartak Subotica
2
3
1
1
Buducnost Podgorica (W)
Cvetex (W)
Hoãn
FC Helios II
Vastseliina Tannem
Hoãn
FK Sloga Petrovac na Mlavi
FK Rudar Stamnica
Hoãn
Sloboda Novi Kozarci
Banat Centa
Hoãn
GOSK Gabela
FK Velez Mostar
Hoãn
Central Florida Mix 1
Diaspora United 3
4
4
3
3
Khukh Chononuud
DMU
Hoãn
FC Shevardeni 2 2
FC Sioni Bolnisi 2
2
4
2
0
FK FM Ateitis 4
Nevezis II 1 2
0
0
0
0
Akron Togliatti
Vista Gelendzhik
Hoãn
FK Viltis Vilnius 2
FK Suduva Reserves 2
1
1
0
0
Bischofshofen
Ikarus Pfarrwerfen
3
0
2
0
Strogino Moscow
Peresvet Domodedovo
Hoãn
BATE Borisov U19
Neman Grodno U19
Hoãn
Shakhter Soligorsk U19
Vitebsk U19
Hoãn
KamAZ
Neftekhimik Nizhnekamsk
Hoãn
FK Metalac Gornji Milanovac
Indjija
3
0
1
0
Managua FC
CD Junior de Managua
Hoãn
Baia Zugdidi
FC Merani Martvili
2
2
1
0
Zulte Waregem
Sporting Charleroi
1
2
1
0
Sport Podbrezova
FC Artmedia Petrzalka 1
4
1
3
0
Proleter Novi Sad 2
FK Rad Beograd 1
3
1
1
0
Zlatibor Cajetina
Mladost Lucani
1
2
0
1
SV Rosegg 2
Techelsberg 1
4
2
3
0
Atus Velden
ASK Klagenfurt 3
1
2
1
0
Nữ Bergheim/Hof 4
Union Henndorf
4
0
1
0
ATSV Wolfsberg
SV Feldbach
3
4
2
0
SPG Motz/Silz 1 2
SV Telfs 2
1
5
0
2
SV Ried B 2
FC Andorf 1
1
1
0
1
SK St.Andra
VST Volkermarkt
3
3
2
1
Union Gurten
SV Friedburg Pondorf
5
1
1
0
Schwarz Weiss Alstaden 2
SV Rot-Weiss Mulheim
2
3
1
0
SK Treibach
Admira Villach
5
1
2
1
Nadi FC 3
Lautoka
2
2
2
1
FC Lokomotiv-Kazanka Moscow
Dolgiye Prudy
4
0
3
0
Cukaricki
IMT Novi Belgrade
Hoãn
III.Keruleti TUE
Szentlorinc SE
3
0
0
0
Almisfat
Moart Alnoaman
Hoãn
Bodajk FC Siofok
Szombathelyi Haladas
1
2
0
0
K.F.C.O.Wilrijk 1
Club Brugge
1
1
1
1
Lokomotiv Sofia
Septemvri Sofia
1
0
1
0
Odeva Lipany
Partizan Bardejov 1
3
1
2
0
Jarota Jarocin
KS Polonia Sroda Wlkp 1
3
1
2
0
FK Chernomorets 1919 Burgas
Spartak Varna
3
1
2
0
Humenne 1
Slavoj Trebisov 3
2
1
0
1
Kozarmisleny SE
UFC Nagykanizsa
Hoãn
Tekstilshchik Ivanovo
Znamya Truda
1
0
0
0
Vyskov
Velka Bites
8
1
3
1
FC Ajka
SC Sopron 2
5
1
3
0
KV Mechelen
Jeunesse Molenbeek
1
1
0
1
Radnik Surdulica 1
FK Dubocica 1
4
1
2
0
Slavia Kromeriz 1
FC Strani 1
7
0
2
0
Radnicki Sombor
FK Backa Backa Palanka
1
0
0
0
FK Radnicki Sombor
FK Backa Backa Palanka
1
0
0
0
Spartak Subotica
Indjija
4
2
1
3
ESMTK Budapest 1
Soroksar
0
2
0
0
Akron Togliatti
Urozhay Krasnodar
3
1
2
0
Litex Lovech
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
Hoãn
Tatabanya
Csakvari TK
0
6
0
3
St Jakob/Rosental
DSG Ledenitzen
11
1
5
0
Slavonac 2
HNK Cibalia 1
0
2
0
1
Orzel Miedary
Gwarek Tarnowskie Gory
3
2
0
2
MOL Fehervar FC II
Ivancsa
Hoãn
SV Union Fladnitz
FC Passail II
Hoãn
FC Union Passail
USV St Kathrein
3
2
2
0
ASV Geel 1
St.-Truidense VV 1
1
2
0
0
FK Rosich
Kupavna Balashikha
Hoãn
Vientiane FT
Vientiane Capital FC
Hoãn
Mlandizi Queens (W)
JKT Queens (W)
Hoãn
Dinamo Briansk
Avangard Kursk
0
0
0
0
Stade Reims
ES Troyes AC
3
1
2
0
Polonia Bytom
Lks Drama Zbroslawic
2
2
0
2
Royal Antwerp FC
AS Eupen
0
1
0
1
ASC St Pau
SK St.Andra
1
4
1
0
Eendracht Termien
Genk
Hủy
SC Imst 1
Union Innsbruck 1
11
0
6
0
FK Javor Ivanjica
Sloboda Uzice Sevojno
Hoãn
Chertanovo Moscow
Strogino Moscow
2
0
2
0
Brisbane Athletic Reserves
Toowong Reserves
0
7
0
3
Mladost Lucani
Indjija
Hoãn
Baltika
Rodina Moskva
1
2
1
1
Brisbane Athletic
Toowong
2
3
1
1
Chertanovo Moscow
FK Kaluga
3
0
0
0
Kortrijk
Sporting Charleroi
1
1
1
1
Zulte Waregem
NAC Breda
Hoãn
FC Torpedo Moscow
Spartak Moscow II
5
1
2
1
Legion Dynamo
Inter Cherkessk
1
0
0
0
Baltika
Volga Tver
1
1
0
1
Pirin Blagoevgrad
PFK Montana
0
0
0
0
FC Prerov
SK Lipova(CZE)
3
4
2
3
St Veit SC
SK Treibach 1
1
7
0
5
Bystrc Kninicky
FC Zenit Caslav
1
1
1
0
Ruch Chorzow
Ruch Radzionkow
4
1
3
0
MTE Mosonmagyarovar 1
Lipot Pekseg
1
2
0
2
ATUS Ferach
DSG Sele Zell
7
0
4
0
Sloga Pozega
Radnik Bijeljina
1
4
0
3
Dolny Kubin
Oravske Vesele 3
3
0
1
0
DJK Viktoria Buchheim 2
SC Mulheim Nord 1
2
4
2
2
Stadlau
SV Stripfing Weiden
0
1
0
0
Saint-Etienne
Nice
4
1
1
1
TSV Grafenstein
SVG Bleiburg
2
2
0
1
Hassleholms IF
BK Olympic
0
2
0
0
KSF Prespa Birlik
Nosaby IF
Hoãn
Deutschlandsberger SC
DSV Leoben
2
0
1
0
SVU Kapfenstein
SV Feldbach
3
4
3
3
SC Gleisdorf
SU Straden
2
1
2
1
USV Gnas II
TUS Kirchbach
3
3
0
2
TUS Heiligenkreuz
St. Anna am Aigen
1
1
1
0
USC Eugendorf
SV Grodig
Hủy
FC Wels
Wallern
Cắt ngang
SV Heiligenkreuz
Santa Ana
1
1
1
0
FK FM Ateitis 2 6
Sveikata 1 3
2
3
0
1
Deportivo Masaya 5
Juventus Managua 1 2
0
1
0
0
Nữ University of Tasmania
Nữ Taroona
3
0
1
0
Olympia Warriors FC (W)
Ulverstone (w)
4
0
2
0
Slivnishki Geroy
OFC Botev 1937 Ihtiman
2
1
1
1
Pelikan Lowicz
Pogonmazovik
1
3
1
2
Cukaricki
Zemun
Hoãn
Lokomotiv Sofia
Minyor Pernik
Hoãn
Shijiazhuang YongChang FC
Luneng Sơn Đông
4
1
1
1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1
Gornik II Zabrze 2
1
1
0
1
MFK Snina
MFK Vranov nad Topou
3
2
1
1
CSKA 1948 Sofia
Kariana Erden
1
1
0
0
Radnik Sesvete
NK Dubrava Zagreb 1
2
3
0
1
Sokol Brozany
Admira Praha
1
1
1
0
Dolni Benesov
Frydlant Nad Ostravici
Hoãn
Humenne
Lokomotiva Kosice
Hoãn
FK Nove Sady 1
Rymarov
4
4
3
1
DEAC
Bekescsaba
2
0
0
0
Unicov
Brno B
Hoãn
LKS Czaniec
Rekord Bielsko-Biala
1
2
1
2
Karlovy Vary Dvory 2
Dukla Praha B 1
2
4
0
2
Liptovsky Mikulas
FC Tatran Presov 1 1
4
1
3
1
Szegedi AK
Kecskemeti TE
4
1
3
0
SVG Reichenau
Union Innsbruck
7
2
5
1
ETO Gyori FC 1
Dafuji cloth MTE
0
2
0
1
Vasas
Csakvari TK
3
1
3
0
Gyirmot SE 1
FC Ajka 1
2
0
1
0
Inter Bratislava
Povazska Bystrica
4
3
2
2
MKS Kluczbork
RKS Radomsko
1
3
0
3
Ruch Chorzow
Stal Brzeg
4
1
1
1
Budapest Honved 1
Bodajk FC Siofok 1
1
2
0
0
Bzenec
SC Znojmo 2
2
2
1
1
Hutnik Krakow
Siarka Tarnobrzeg
3
2
1
1
Vyskov
Sardice
3
1
2
0
FK Puchov 1
Uhersky Brod 2
3
1
1
0
Slovan Rosice 2
Blansko 2
2
3
1
2
Lechia Tomaszow Mazowiecki
Lider Wloclawek
2
1
0
0
Unia Skierniewice
Mszczonowianka Mszczonow
1
1
0
0
Szekszard UFC 1
Majosi SE 3
4
2
2
1
Wisla Pulawy
Mazur Karczew
4
0
2
0
Sokol Zivanice
Vysocina Jihlava B 1
2
1
1
1
MFK Vrbove
TJ Spartak Myjava
2
5
1
4
Breclav
Sokol Lanzho
0
1
0
1
MKS Piaseczno
Bron Radom 1
5
0
1
0
Stal Krasnik
Lewart Lubartow
4
0
3
0
Hassleholms IF
Hittarps IK
1
2
0
1
LKS Goczalkowice Zdroj
KS Wieczysta Krakow
Hoãn
Anderlecht
St.-Truidense VV 1
3
0
2
0
Jarota Jarocin
LKS Goluchow
5
1
2
0
KSKV Zwevezele
KV Oostende
0
4
0
2
Svelta Melsele
Red Star Waasland-Beveren
Hoãn
Gent
Royal Excel Mouscron
Hoãn
SG Union Sandersdorf
BSG Chemie Leipzig
0
3
0
1
Babrungas
Juventa-99 Siauliai
Hoãn
FSK Radviliskis
FK Neptunas Klaipeda
Hoãn
Motherwell FC
Dundee United
1
0
0
0
Bergisch Gladbach 09 1
SPVGG.Sterkrade-Nord 1
3
1
1
0
SV Lippstadt
Kirchhorder SC
7
1
4
0
FK Napredak Krusevac
FK Krupa
Hoãn
VSG Altglienicke
Hertha BSC Berlin
2
0
0
0
Spijkenisse
ASWH
0
4
0
1
Gwarek Tarnowskie Gory
Stal Brzeg
Hoãn
FC Barkchi 1 3
FC Hulbuk 1 4
3
4
1
2
Mokhir Yovon 2
Saroykamar 2
2
5
2
0
Standard Liege
Oud Heverlee Leuven
1
2
1
1
Kortrijk
Cercle Brugge 1
0
1
0
1
FK Khimki 1
FC Lokomotiv-Kazanka Moscow
4
0
3
0
Kozlovice
Slavia Kromeriz
Hoãn
TUS Raiffeisen Paldau
ASV St. Martin an der Raab
Hoãn
Atom Novovoronezh
Avangard Kursk
0
2
0
1
Borac Banja Luka
Spartak Subotica
4
2
2
2
Zulte Waregem
Red Star Waasland-Beveren
5
0
2
0
Diriangen
CD Junior de Managua
2
2
2
1
ESMTK
Soproni SVSE-GYSEV 2
5
3
0
2
Ludogorets Razgrad II
FC Dobrudzha
2
1
0
0
FC Chambly
US Boulogne
1
1
1
0
Rabotnicki Skopje
FK Makedonija Gjorce Petrov
Hoãn
Spartak Rychnov
Holice
Hủy
NK Nedelisce
NK Medimurje Cakovec
Cắt ngang
FK Krasnodar II
Akron Togliatti
3
1
2
0
Borec Veles
Pelister Bitola
0
1
0
0
Bischofshofen
ATSV Stadl Paura
3
1
2
0
Sportunion Sankt Martin
Union Gurten
1
4
0
3
Club Brugge
KV Mechelen
6
0
4
0
Lysica Bodzentyn
KS Proch
5
1
2
0
FK Rad Beograd
FK Metalac Gornji Milanovac
0
1
0
0
SKA Rostov
Kuban Holding
0
3
0
0
FK Napredak Krusevac 1
Mladost Lucani
0
6
0
1
FK Vozdovac Beograd
Sloga Kraljevo
1
0
1
0
Proleter Novi Sad
Spartak Subotica
1
1
1
1
NK Siroki Brijeg
Posusje
1
1
1
1
Septemvri Simitli
Belasica Strumica
2
0
0
0
Warta Sieradz
Wlokniarz Zelow
1
1
0
1
Bad Schallerbach 1
WSC Hertha Wels 1
1
1
0
1
O.Ozarow Mazowiecki
Okecie FC
0
2
0
2
FK Backa Backa Palanka
Backa Topola
1
1
0
1
SC Schwaz
SV Innsbruck
3
1
3
0
Libertad Asuncion
CA River Plate Asuncion
Hoãn
Wimbledon SC
Hamersley Rovers SC
Hoãn
Liming forward SC
UWA-Nedlands FC
Hoãn
FSM
Kvant Obninsk
Hoãn
Arminia Lirich
SuS 09 Dinslaken
Hoãn
SV Petershagen
FC Blaus Weiss 90 Berlin 1
2
5
0
1
FK Zeleznicar Pancevo
Spartak Subotica
Hoãn
Radnik Surdulica
Novi Pazar
Hoãn
Ratingen SV
Holzheimer SG 2
4
0
2
0
SV Genc Osman Duisburg 1
VFB Homberg 1
0
9
0
3
FC Kray
Rather SV 1
1
2
0
2
Volga Nizhny Novgorod 1
Tekstilshchik Ivanovo
1
1
1
1
SU Tillmitsch
SV Gossendorf Jaz
Hoãn
Vardar Forino
FK Shkendija 79
Hoãn
Slovan Velvary 1
Admira Praha 1
2
2
0
1
Yantra Gabrovo
FC Partizan Cherven Bryag
Hoãn
FK Ustrem Donchevo
Topolite
Hoãn
Le Havre 1
Paris Saint Germain
0
9
0
5
FK Javor Ivanjica
Sloboda Uzice Sevojno
Hoãn
Spartak Subotica
Radnik Bijeljina
1
0
1
0
Baltika
Saturn Moscow
4
2
1
1
Baltika
Dolgiye Prudy
Mladost Lucani
Spartak Subotica
FK Chayka K-SR
Alania Vladikavkaz
Proleter Novi Sad
Sloga Pozega
Frydek-Mistek
FK Prepere
FK Zlatibor
FK Rad Beograd
Radnik Surdulica
Novi Pazar
Bad Voslau
SV Rohrbach
Puch
Salzburger AK 1914
Sigma Olomouc B
Sumperk
MFK Ruzomberok
Zemplin Michalovce
Belasica Strumica
Sileks
Vocklamarkt
Union Weisskirchen
TUS Heiligenkreuz
SC Kalsdorf
Strausberg
Berliner AK 07
SV Heiligenkreuz
SC Kalsdorf
Spartak Trnava
Trencin
Pachuca
Atletico San Luis
MTK Hungaria FC
III.Keruleti TUE
Vac-Dunakanyar
Budaorsi SC
Sileks
Belasica Strumica
Akron Togliatti
SKA Rostov
Genk
Saint Gilloise
Vyskov
Slavia Kromeriz
Stade Reims
Royal Excel Mouscron
FSV Optik Rathenow
Berliner FC Viktoria 1889
Tiszaujvaros
Debreceni VSC
Jablonec B
Frydek-Mistek
SK Vysoke Myto
Hradec Kralove B
Jagodina
Radnik Surdulica
Szombathelyi Haladas
Menfocsanak
Soroksar
ETO Gyori FC
Tacuarembo
Cerro Largo
NK Orijent Rijeka
Bistra
Chertanovo Moscow
Rodina Moskva
Baltika
Dinamo Briansk
Lens
Le Havre
FK Rinija Gostivar
FK Shkendija 79
Stade Rennais FC
Chateauroux
Nice
Celtic
Wallern
SV Ried
SC Cambuur
Harkemase Boys
Lyonnais
Glasgow Rangers
Baltika
FC Torpedo Moscow
Nữ Paris Saint Germain
Nữ FC Twente Enschede
SVG Bleiburg
Wolfsberger AC Amateure
Traiskirchen
Wiener Sportklub
Neusiedl
ASK Elektra
TSV St. Johann
Kufstein
ASK Voitsberg
Santa Ana
Paris Saint Germain
Red Star Waasland-Beveren
Boreham Wood
Halifax Town
Pehchevo
Bregalnica Stip
Bodajk FC Siofok
Csakvari TK
Slavia Kromeriz
Brno B
KV Mechelen
Westerlo
Lorient
Concarneau
Saint-Etienne
Anderlecht
FC Vardar Skopje
Sileks
KMSK Deinze
Zulte Waregem
Yeovil Town
Barnet
FC Chambly
Beauvais
FK Shkupi
Borec Veles
Belasica Strumica
FK Tikves Kavadarci
Stade Reims
Dunkerque
Blansko
Vrchovina
Rabotnicki Skopje
Pelister Bitola
WSC Hertha Wels
Donau Linz
Standard Liege
KV Mechelen
Nice
Glasgow Rangers
Union Gurten
Bischofshofen
Cerro Largo
Tacuarembo
Lyonnais
Celtic
Borec Veles
Bregalnica Stip
FK Makedonija Gjorce Petrov
Korab Debar
Altrincham
Chester FC
Brackley Town
Gateshead
Bath City
Dorking Wanderers
Slough Town
Dartford
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Shkendija 79
FC Pinzgau Saalfelden
Marseille
Irtysh 1946 Omsk
Baltika
FK Metalac Gornji Milanovac
Crvena Zvezda
Inter Miami CF
Chicago Fire